Breaking News

Rainon Soja 19

 *🕊️RAINON SOJA🕊️*

*Through the gate of love a valiant fearless heroical and Sympathetic Story.*


______________________



              Page 19


*Story & written by: Maman-teddy*


*Tom mun dawo hutun ƙarshen sati (Saturday) don Allah ina ƙara roƙon masu fitar mun da wannan littafi su bari . Haka kema me karatun shi a bulus a bari don Allah....Na faɗa mun sani wannan littafin na kuɗi ne idan kina da Sararin biya bismillah...idan kuma babu sai kiyi haƙuri ba sai kinci haƙƙin da bana ki ba . Groups ɗin wannan littafin hawa uku ne saboda kowa ya samu damar biya ....na farko aƙwai regular group ₦500 Vip group ₦1000 Akwai Special payment ₦1500 ko wanne ka biya za'a saka ka a cikin grp ɗin shi ....don girman Allah ku daina karantawa indai baku biya ba. Ga account number ɗin da zaki tura kuɗin ki 6037312299 Mohammed A'isha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number tare da shaidar biya 08081202932*


_______________________



Ba tare da Ma'eesha tayi tunanin komai ba ta nufi ƙasa tana zama bisa tiles ɗin tare da kai hannun ta tana Ɗago taffan ƙafarsa tana ɗaurawa bisa jikin ta tare da matsa masa shi a hankali . Idanu ta zuba masa tana murmushin jin dadi ganin yanda yake cin Indomie ɗin cike da nishaɗi yana lashe laɓɓan sa alamun Daɗin ya kai masa . Kaman ance ya kalli ɓangaren da take gani yayi ta kafe sa da idanun ta , Wanda yake jin wani iri a duka lokacin da tayi masa Wannan kallon babu abun da yake zuwa masa a ƙwaƙwalwa fache Yarintar ta ....koda murmushi tayi Baya yake tunawa don bai taɓa ganin Wani sauyi da tayi ba sai dai kawai girma da cika da ya banbanta ta da baya . Haɗe Gira yayi irin ga Babba mara wargi 🤨 Me ya faru kika wani kafe Ni da kananun idanun ki a cikin ƙwarmi....!  Ƙasa Ma'eesha tayi da kan ta tana janye idanun ta daga Gare shi.  A Zuciyar ta tana cewa“ Kowa yabon kyawuna yake yi amma Uncle bai taɓa ce mun kyaƙyƙyawa ba , kullum sai dai ya tsini fuska ta ko ido na . Bayan idon nan nan bani nayi ma kaina ba , after All mutane Cewa suke ina da sexy eyes masu ɗaukar hankali,amma shi sai yace mun mai ido a cikin ƙwarmi ....Cuno baki tayi gaba tana kama ƙafarsa tare da cigaba da Matsa masa . Magana kike yi ne? Ya furta yana Gimtse fuska tare da kallon ta . Saurin girgiza masa kai tayi alamun a'a ,    Kana tace “ Uncle kowa har Daddy ce mun yake Ma'eesha mai kyau ce , amma kai me yasa kake Tsinar halittana? . Ɗauke Wuta yayi yana wani furzgar numfashi daƙyar don yanda yayi tamkar Numfashin sa zai ɗauke .  Ruwa yakai yana fara sha kana ya sauke yana aje plate ɗin indomie. 


Daddy ce Miki yake Ma'eesha me kyau? Kamar yaya? Yayi zancen yana maida kallon sa sosai a kan ta . 


Ɗagowa Ma'eesha tayi tana sakin Murmushi tare da cewa“ Eh mana Daddy ma cewa yake inada kyau kai kuma .......Shiiiiiii ya sa yatsar sa akan laɓɓan sa yana dakatar da ita.  Don bata zo inda yake so tazo ba . Bayan Daddy sai kuma wane? Ya Khalil ma ce mun yake beautie a school ma a wannan shekaran Ni ce na amshi Queen of beauty . Har kyauta na samu daga P.c ”. Da ƙyau Queen of beauty and what again? Ya furta yana zuba mata Lulun idanun sa da suka rine a lokaci guda zuwa ja . Cike da Yarinta ta cigaba da cewa“ Har ta Ƙawayen Mami Hajiya Zuwaira Ce mun take yi Ma'eesha me ƙyau .! Amma kai me yasa baka taɓa ce mun ina da ƙyau ba? . A maimakon ya bata amsa gani tayi ya miƙe yana yin gaba tare da cewa “ Follow me back ”.  



Rasssss , Ta tsinci gaban ta da faɗi har ciki . Na ga kamannin Uncle ya sauya ne ? Kalli fa har zufa ke sauko masa , to me yasa ? . Hummmm ...Wata zuciyar ne ta bata amsa da “ Ƙila indomien da yaci ne da zafi. Saurin miƙewa tayi tana bin bayan sa tare da Shigewa falon sa , ganin ya nufi bedroom yasa ta Bin bayan sa . 


A bakin Gadon sa ta ganshi zaune fuskar nan babu rahama tamkar Wanda aka yi masa mummunar bushara . 


Jikin Ma'eesha yayi sanyi Qlau , tsoro kuma ya fara shigar ta . Uncle Indomien Bai yi daɗi bane ba? Ta furta tana ƙasa da zazzaƙar Muryar ta.  Ɗago da manyan idanun sa yayi yana zuba su gare ta , kana cikin dakakkiyar murya ya furta taho nan . ” fara Watsa idanun ta take tana kallon gyefe da Gyefen ta kamar me neman Agaji . A haka ta isa gare sa tana tsayawa .  Ɗago kan sa Aliyu Haidar yayi yana furta haka dama kike tsayuwa akan manya kina kallon su suna kallon ki . Your knee down ”. To laifi nayi masa kenan? . Ta furta idanun ta na fara ciko da ƙwallah . A hankali ta zube hannun sa taga yakai yana ɗaga hannayen ta sama kana yace kar ki sauke su You Are under punishment. 


Punishment laifin me nayi? Dama na daɗe da sanin Wannan mutumin baya ƙaunata! Baya Sona! Tun da nake Ya Khalil bai taɓa koda mun Tsawa ba , amma shi kullum masifa yake mun.  


Bayan since Miki kyaƙyƙyawa sai kuma mene suke Miki? . Yayi maganan yana kafe ta da idanun sa wanda nan take jikin ta ya fara kyarma . Ya akayi ina sauraren ki? Ya furta yana Ɗaure fuska sosai . Muryar ta ne ya hau Rawa rawa ....ba...b ...Babu komai Uncle Haidar babu Abin ....ƙarya zaki mun Ma'eesha! Ina fahimtar abu a ƙwayar idanun ki, a kanki bani da yarda da kowa . Faɗa mun mara wayo kawai faɗa mun bayan ƙyau me suke miki? . 


Wallahi Daddy baya dukana sannan shi kenan me kyau yake ....Daddy kuma ba Daddy nake miki magana ba sam , Da Wancen Ɗan iskan Pc nake Miki magana ....!!! Yayi maganan cike da Ƙara yana ɗaga murya sama . Rasa Abin yi da tsoro gashi Lokaci guda ya hargitse mata yasa Ma'eesha fashewa da kuka tana kiran sunan Mami....” . Baki da maceci yau sai Allah . Zaifi Miki sauƙi ki faɗa mun da kika zama Queen of beauty malaman ku babu me nuna miki.........Kasa ƙare maganan Ali haidar yayi yana Bin ta da kallo . Kana taga yakai hannun sa yana shafa gyfen kuncin ta abun da bai taɓa mata ba . Ƙasa tayi da idanun ta Hawaye na cigaba da sakko mata . Jin sa yake yana wani irin tsuma....Waye yake taɓa ki kaman haka ? Ya furta yana Kallon ta . A hankali ta tafara tunawa da Malamin maths ɗin su Uncle Yusuf Kafe . Shi ne yake da Wannan banxar ɗabi'ar rinƙa shafa jikin yara musamman students din sa . Irin gurɓatattun malaman nan ne masu lalata yara tun kamin su bar secondary school... Rufe ido tayi tana kasa ce masa Komai don tana jin tsoron faɗa masa Uncle Yusuf Kafe ne . 


Ma'eesha saka idanun ki a nawa”. Ya furta zancen yana kallon ta Zuciyar sa na tsinkewa don Ma'eesha ko da ɗan yatsa tayi magana to sai ya riga kowa fahimta . 


A hankali ta ɗago idanun ta tana kallon sa , gani tayi ya furta “ Da ƙyau! Yana Girgiza kai .  Gani tayi ya kafe ta ƙurrrr da ido kana ya fara ƙasa da hannun sa yana ɗaurawa a saman Breast ɗin ta da suke tsaitsaye irin na yammata yan 15 years . Shi dai ya wuce sahun ƙirgan dangi. Ji tayi yana ligwigwita mata tare da matsa su ya kuma kafe ta da manyan idanun sa babu damar yi masa kuka ko wani abu don fuskar sa a ɗaure yake . Tsintar kan sa yayi da jin dadin wasa da Nonon ta duk da ransa na yi masa zafi don ya fahimci akwai gyara amma kuma ya gaza ɗauke hannun sa daga Saman Nonon ta . Kallon ta yayi yana ganin inda take kyarma hawayen idanun ta na ƙara gudu . Aƙwao me yi Miki irin haka? . 



Cikin sauri tare da shashsheƙar kuka tace “ Uncle ba kowa kaine dai yanzu kayi mun , kuma zafi nake ji ”... Duka babu me yi Miki kada kiyi mun ƙarya kin Sanni ko Ma'eesha?. Na san ka sosai Uncle Haidar , amma babu me yi mun haka , Uncle Yusuf maths teachern mu ne kaɗai yake rinƙa shafa fuska ta , dana Habibah Yana kuma riƙe mana hannu shine Habibah tace mun Mu daina zuwa inda yake Wai Ɗan iska ne shi . 


Waye shi Yusuf din a ina yake???? Ya furta yana wani irin huci kamar kumurci . Janye hannun sa yayi yana daukewa daga shafa nonon ta da yake yi . Me yasa baki taɓa faɗa ma Mami ba? . Me yasa baki taɓa faɗa mun ba Ma'eesha...!!! Yayi maganan cikin wani irin Tsawa da sai da Ma'eesha tayi baya da gudu tana manna da bango. Dole ba zan barki anan ba. gobe zan koma Lagos tare zamu koma . Dole RAINON ki sai Ni. Ni ne kawai zan baki tarbiyya na sa ma duk wani motsinki ido . Gobe zamu wuce Lagos . Amma kamin na tafi sai na tabbatar da na karairaya Wancen shashashan.! Ke kuma hukuncin da zan Miki sai munje can Lagos Zan hukunta ki yanda ya kamata . 



Kuka sosai Ma'eesha ta fashe masa dashi tare da masa magiya “ Uncle kayi haƙuri ba zan ƙara zuwa Office ɗin sa ba , wallahi shi yake kiran mu da Habibah kuma ka tambaye ta Ni ban san komai ba . Shut Up!!! 


Yayi tsawa tare da kafe ta da manyan idanun sa wanda yasa Ma'eesha yin shiru . Motsa laɓɓan sa yayi tare da cewa “ Saura ki nuna ba zaki bini ba idan nayi ma Daddy maganar zamu tafi tare ”. Kuma ki kasance a haka yanda nace Gwiwowin ki a ƙasa har naje ga ɗan tashan malamin ku na dawo yau sai yayi nadamar zuwan sa duniya...............!



To Ma'eesha fa zata koma RAINON SOJA ko ya a wannan karon rainon nasu zai kasance? Ku cigaba da biyo alƙalamin mamanteddy✍🏻.


*Littafin Rainon soja na kuɗi ne regular group ₦500 vip group ₦1000 SPC payment ₦1500 via 6037312299 mohammed Aisha keystone bank ko katin MTN ta Wannan number 08081202932 tare da shaidar biya .*

No comments